I Speak Swahili

najua kuongea kiswahili 57 People

    Nimeongea Swahili Tangu Utotoni

    You don't have to comment if you don't understand . . saa hizi naishi afrika mashariki, tangu nikuwe hapa Ep nimepata rafiki wengi hapa lakini hakuna mtu hapa mwenye anaongea swahili, hii ni sawa sababu siitumi hii lugha wakati wote.  . . . ukweli ni katika sekondari...
    deleted deleted
    26-30
    3 Responses Jun 13, 2009

    I'm learning Swahili.

    Jambo bwana
    DLD24 DLD24
    22-25, M
    Aug 31, 2015

    Mimi Ni Chacha Wambura ... Lol

    habari yako, marafiki yangu? habari za wapi? mimi ni mtu wa kanada. nilikuwa mwalimu wa shule ya sekondari huko Tanzania. nilifundisha kiingereza katika shule ya sekondari kutoka mwaka '93 mpaka mwaka '96. nimeisha sahau maneno mengi lakini naendalea kukumbuka kiswahili na...
    epicurus44 epicurus44
    46-50, M
    4 Responses Jan 17, 2009
More Stories